checkpeople.com

May HTTPS 24.4 taon Na-update
AceAnalyze · checkpeople.com
Report ID: #9D33A7ED Verified
95
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address104.20.20.156
Lokasyon ng ServerHindi Alam
RegistrarCloudflare, Inc.
Edad ng Domain24.4 taon

Mas malapitan na tingin sa checkpeople.com

checkpeople.com ay 24.4 taong gulang, naka-host sa Unknown, rehistrado sa pamamagitan ng Cloudflare, Inc. at kasalukuyang nagpe-present ng SSL state na OK.

IP Address · Lokasyon ng Server

104.20.20.156
Hindi Alam

SSL Certificate

May HTTPS
E7
Valid Hanggang: 2026-07-26

Registrar

Cloudflare, Inc.
Nirehistro Noong: 2002-01-09
24.4 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Snapshot

Snapshot ng checkpeople.com: 24.4 taong gulang, naka-host sa Unknown, ISP Unknown, HTTPS OK.

Lifespan

Mula sa registration day, checkpeople.com ay umiral ng halos 24.4 taon sa pamamagitan ng Cloudflare, Inc. — sa loob ng "mature" maturity bracket ng aming model.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa checkpeople.com at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (Cloudflare, Inc.) at bansa (Unknown).

Network footprint

Mula sa network perspective, checkpeople.com ay naka-host sa Unknown sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang checkpeople.com ay kasalukuyang nasa rank na very_safe na may score na 95/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)
  • Edad ng domain ay higit sa 1-year threshold
  • Walang kahina-hinalang port-scan footprint

Mga Babala

  • Walang HTTPS o weak certificate
  • Hindi gaanong common na certificate authority
  • Mas bata sa 12 buwan ang domain

Mga Madalas Itanong

May IPv6 ba ang checkpeople.com?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng checkpeople.com?
Ang SSL data sa checkpeople.com ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang checkpeople.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng checkpeople.com?
checkpeople.com ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 24.4 taon, hindi kilala ang registrar na Cloudflare, Inc., o hindi tumutugma ang bansa Unknown.
Ligtas bang gamitin ang checkpeople.com?
Hindi naflag ng aming awtomatikong check ang halatang scam markers para sa checkpeople.com.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →