chuanshuhan.com

United States May HTTPS 1.7 taon Na-update
AceAnalyze · chuanshuhan.com
Report ID: #A0330675 Verified
83
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address99.84.91.87
Lokasyon ng ServerUnited States
RegistrarAmazon Registrar, Inc.
Edad ng Domain1.7 taon

Pampublikong infrastructure profile ng chuanshuhan.com

Para sa chuanshuhan.com, binibigyang-diin namin ang apat na pinakamahalagang signal sa trust: hosting jurisdiction, certificate validity, registrar reputation at edad ng domain.

IP Address · Lokasyon ng Server

99.84.91.87
United States

SSL Certificate

May HTTPS
Amazon RSA 2048 M01
Valid Hanggang: 2026-10-31

Registrar

Amazon Registrar, Inc.
Nirehistro Noong: 2024-10-16
1.7 taon

Lubos na Ligtas

83/100
Verdict at a glance

Technical Overview

Ang domain na chuanshuhan.com ay accessible at nagre-resolve sa United States sa pamamagitan ng Unknown. Sa ibaba, dinadaanan namin ang pinaka-relevant na signals isa-isa.

Maturity check

Sa maturity-wise, chuanshuhan.com ay nasa "established" bracket — halos 1.7 taon na sa rekord.

Browser compatibility

Tatanggapin ng mainstream browsers ang TLS configuration ng chuanshuhan.com kung magbabalik ng "OK" ang aming probe. Kasalukuyang value: OK.

Routing at ISP

Ang traffic papuntang chuanshuhan.com ay kasalukuyang nagtatapos sa Unknown sa United States — nakikita ng sinumang nagpapatakbo ng traceroute.

Lampas sa technical score

Ang malinis na technical profile ay nagpapatunay lamang na sumusunod ang chuanshuhan.com sa industry plumbing standards. HINDI nito pinapatunayan ang honest content.

Buod

chuanshuhan.com ay nagtatapos sa 83/100 — iyon ay very_safe sa aming scale.

Mga Plus

  • Konsistenteng nameserver configuration
  • Accessible ang WHOIS data
  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs
  • Valid SSL/TLS certificate

Mga Babala

  • Laging i-verify ang content bago mag-transact
  • Walang independent third-party reviews
  • Walang SPF / DMARC records

Mga Madalas Itanong

Ligtas ba ang chuanshuhan.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng chuanshuhan.com?
chuanshuhan.com ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 1.7 taon, hindi kilala ang registrar na Amazon Registrar, Inc., o hindi tumutugma ang bansa United States.
Scam ba ang chuanshuhan.com?
Hindi nagpapakita ang pampublikong infrastructure ng awtomatikong risk markers para sa chuanshuhan.com.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng chuanshuhan.com?
chuanshuhan.com ay pinapatakbo mula sa United States sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang chuanshuhan.com?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →